CH1 CH2 CH3 CH4 CH5
ตารางถ่ายทอดสด
<< สมัครสมาชิกฟรี
<< Bestwin168
07:00 อาร์ซาเชน่า - โนวาร่า
07:00 นาเปรดัก - เซอร์เวน่า ซเวซด้า
07:15 พิตต์สเบิร์ก สตีลเลอร์ส - แทมปาเบย์ บัคคาเนียร์ส
07:45 เอนวิกาโด - อเมริกา เด กาลี
08:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิตาริโอ - ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา เอกวาดอร์
08:35 ฮาร์เบอร์ วิว - พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
10:00 เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น - Day 3
13:30 Dreams - Wofoo Tai Po
13:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ - Round 1
13:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ - Round 1
15:30 PSS Sleman - คาร์ลเต็ง พูตรา
16:00 เปอร์ซีค่า คาราวัง - เปอร์ซีแบท บาทัง
16:00 อัล ไซลิย่า - อัล ดูเฮล
16:00 อัล คอร์ - อัล ซาดด์
16:30 คิตฉี - อีสเทิร์น
17:00 Dinamo Barnaul - โอเร็นเบิร์ก
17:00 เออร์ซินคันสปอร์ - กาซิเซเฮีย กาเซียนเตป
17:00 Trabzon - ตูชลาสปอร์
17:00 Braga U23 - Estoril U23
17:35 ซานตง ลู่เหนิง - ต้าเหลียน อี้ฟ่าง
18:00 Erzin - อูมรานิเยสปอร์
18:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ - Round 1
18:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ - Round 1
18:30 Altindag Bld. - มานิซาสปอร์
19:00 Bozuyuk Vitraspor - เดนิซลิสปอร์
19:00 เคิร์กลาเรลิสปอร์ - Utas Usakspor
19:00 Maltepespor - Menemen Bld.
19:00 Nazillispor - Tokatspor
19:00 Pendikspor - Altinord
19:00 Blitar United - เปอร์ซีว่า วามีนา
19:00 เกรซิก ยูไนเต็ด - มาดูร่า เอฟซี
19:35 อัฟกานิสถาน - เกาหลีใต้
20:00 แอลเคเอส ลอดส์ - เลช พอชนัน
20:00 Atletik Kuklen - เลฟสกี้ โซเฟีย
20:00 โวลุนตารี่ - โบโตซานี่
20:25 อัจมาน - อัล จาซิร่า
22:30 เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่ - ลีเกีย วอร์ซอว์
22:45 เมทาลูน เรซิทา - ไครโอว่า
23:00 อัล วาเซิ่ล - เอมิเรตส์ คลับ
23:00 มอนทาน่า - ซีเอสเอเค โซเฟีย
23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์ - เบรด้า
23:30 โคโลญจน์ - อิงโกลสตัดท์
00:00 โมนาโก - อองเช่ร์
00:00 น็องต์ - นีซ
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ - อาเลซุนด์
00:00 โอเรโบร - ซิริอุส
01:00 เอสปันญ่อล - เออิบาร์
01:00 กราสฮอปเปอร์ - เอฟซี ธูน
01:30 บาเยิร์น มิวนิค - เอาก์สบวร์ก
01:30 ฮันโนเวอร์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
01:30 ไฟร์บวร์ก - ชาลเก้
01:30 ไบรลา ซีเอฟ - ดินาโม บูคาเรสต์
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน - อเบอร์ดีน
01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน - เลสเตอร์
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด - แมนซิตี้
01:45 เอ็กเซลเซอร์ - เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
02:00 เรอัล โซเซียดาด - ราโย่ บาเยกาโน
02:00 ตูลูส - แซงต์ เอเตียน
02:00 อินเตอร์ มิลาน - ฟิออเรนติน่า
02:00 แมนยูไนเต็ด - ดาร์บี้ เคาน์ตี้
02:00 เวสต์บรอมวิช - คริสตัล พาเลซ
03:00 แอต.มาดริด - อ้วยส์ก้า